ES209G-1GF | Switch công nghiệp 3Onedata 8 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit quang

Mã: ES209G-1GF
(2 đánh giá của khách hàng)

  • Part Number: ES209G-1GF
  • Mô Tả: Switch công nghiệp 3Onedata 8 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit quang 
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 36 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng 3Onedata
  • Made in: China
Tư Vấn Hỗ Trợ 24/7: 0967.40.70.80
  • Hàng Chính Hãng
  • Đầy Đủ CO CQ
  • Bảo Hành 36 Tháng
  • Bảo Hành Chính Hãng
  • Giao hàng Toàn Quốc
  • Giao Hàng Nhanh 24h
  • Hỗ Trợ và Tư Vấn Miễn Phí
  • Thanh Toán Khi Nhận Hàng
  • Thanh Toán Tiền Mặt hoặc Chuyển Khoản

TỔNG QUAN VỀ ES209G-1GF

Switch công nghiệp 3Onedata 8 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit quang

ES209G-1GF là một loại chuyển mạch Ethernet switch công nghiệp 3onedata không quản lý, nó hỗ trợ 8 cổng 10/100/1000 Base-T (X) RJ45 Ethernet và 1 cổng 1000 Base-FX giao diện cáp, cung cấp điện DC (12-48VDC) . Không có quạt, thiết kế tiêu thụ điện năng thấp, IP40, vỏ sắt cao sức mạnh, hiệu suất là ổn định hơn. Sản phẩm phù hợp với tiêu chuẩn CE, FCC và Industrial 4, lắp đặt DIN rail và nhiệt độ hoạt động rộng (0 ~ 55 ℃), ES209G-1GF có thể thỏa mãn một số môi trường công nghiệp, ES209G-1GF cung cấp giải pháp tin cậy và đáng tin cậy cho thiết bị Ethernet của bạn.

Switch công nghiệp 3Onedata ES209G-1GF 8 cổng Gigabit Ethernet
Switch công nghiệp 3Onedata ES209G-1GF 8 cổng Gigabit Ethernet
Model : ES209G-1GF
Switch công nghiệp 3Onedata 8 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit quang

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA ES209G-1GF

Tính năng, đặc điểm ES209G-1GF:

1. Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, IEEE802.3z, IEEE802.3ab
2. Hỗ trợ 8 cổng 10/100 / 1000Base-TX và 1 cổng 1000Base-FX
3. Ethernet cổng hỗ trợ 10/100 / 1000M self-adaption
4. Hỗ trợ điều khiển luồng và cách ly cổng
5. Hỗ trợ ngõ vào dự phòng (DC12 ~ 48V), bảo vệ kết nối ngược
6. Thiết kế lớp học công nghiệp, 0-55 ℃ nhiệt độ làm việc
7. IP40 lớp bảo vệ, DIN-Rail gắn kết
8. Không có thiết kế quạt

Đặc điểm kỹ thuật ES209G-1GF:

Công nghệ
Chuẩn: Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3ab, IEEE802.3z
Kiểm soát lưu lượng IEEE802.3x

Thuộc tính 
Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
Băng thông trao đổi hệ thống: 18G
Bảng địa chỉ MAC: 8K
Bộ nhớ: 1M

Giao diện
Cổng điện: Điều khiển tốc độ tự động 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-TX, chế độ xem nửa / toàn bộ và MDI / MDI-X tự động phát hiện
Cổng quang 1000M: 1000Base-FX, đầu nối SC / ST, hỗ trợ chế độ đơn (20/40/60 / 80Km tùy chọn), chế độ đa mode (2Km), bước sóng 1310nm, 1550nm

Khoảng cách
Cặp xoắn đôi: 100m (cáp CAT5 / CAT5e tiêu chuẩn)
Đa chế độ: 1310nm, 2Km
Chế độ đơn: 1310nm, 20 / 40Km
1550nm, 60/80/100 / 120Km
Chỉ dẫn
Chỉ báo giao diện: Liên kết (G1 ~ G9)
Chỉ báo nguồn điện: P1, P2

Cung cấp năng lượng
Điện áp vào: 12 ~ 48VDC
Loại ngõ vào: Khối đầu cuối vân vân 7,62 mm
Hỗ trợ bảo vệ kết nối ngược
Tiêu thụ
Tiêu thụ không tải: 3.9W@24VDC
Tiêu thụ đầy tải: 8.1W@24VDC

Môi trường làm việc
Nhiệt độ làm việc: 0 ~ 55 ℃
Nhiệt độ bảo quản: -10 ~ 65 ℃
Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)
Cơ cấu
Vỏ: bảo vệ IP40, vỏ kim loại
Lắp đặt: lắp DIN-Rail
Kích thước (W × H × D): 50mm x 115mm × 80mm


THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SWITCH CÔNG NGHIỆP ES209G-1GF

【 3onedata Chính Hãng ™】 là nhà phân phối các sản phẩm 3onedata Chính hãng tại Việt Nam. Các sản phẩm chúng tôi phân phối luôn cam kết là hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ và được phân phối trên toàn quốc. Đặc biệt, chúng tôi giao hàng miễn phí cho các khách hàng tại nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.

Sản phẩm 3Onedata do chúng tôi phân phối có đầy đủ các dòng bao gồm:

  • Switch PoE 3Onedata
  • Switch Công Nghiệp 3Onedata
  • Switch PoE Công Nghiệp 3Onedata
  • Serial Device Servers 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi E1 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Modbus 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Giao Diện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Video Sang Quang 3Onedata

Trong tình hình thị trường thiết bị viễn thông và CNTT tại Việt Nam có sự bão hòa cũng như chọn lọc và cạnh tranh gay gắt, chúng tôi với đội ngũ cán bộ lâu năm trong nghề cùng hoạch định mục tiêu cam kết từ chất lượng sản phẩm cho đến những giải pháp chuyên nghiệp đi cùng với đó là chi phí đầu tư của khách hàng luôn được hợp lý hóa tối đa. Vậy nên chúng tôi cam kết sẽ đem đến khách hàng sự hài lòng và tin tưởng nhất vì một nền công nghệ ngày một tiên tiến hơn tại Việt Nam.

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

Địa Chỉ Mua Switch Công Nghiệp 3Onedata ES209G-1GF Tại Hà Nội

Đ/c: 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội.

Tel: 024 32 063 036
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Địa Chỉ Mua Switch Công Nghiệp 3Onedata ES209G-1GF Tại Sài Gòn

Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Tel: 024 32 063 036
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com
  1. Bùi Sơn

    hàng chuẩn giá ngon

  2. Trần Khánh

    uy tín, chất lượng

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline 24/7 - 0967.40.70.80