ICS5028G-8GC-4TS | Switch công nghiệp Quản Lý Layer 3, 16x1G Ethernet , 4x10G SFP, 8x1G Combo

Mã: ICS5028G-8GC-4TS

  • Part Number: ICS5028G-8GC-4TS
  • Mô Tả: Switch công nghiệp Quản Lý Layer 3, 16x1G Ethernet , 4x10G SFP, 8x1G Combo
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 36 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng 3Onedata
  • Made in: China
Tư Vấn Hỗ Trợ 24/7: 0967.40.70.80
  • Hàng Chính Hãng
  • Đầy Đủ CO CQ
  • Bảo Hành 36 Tháng
  • Bảo Hành Chính Hãng
  • Giao hàng Toàn Quốc
  • Giao Hàng Nhanh 24h
  • Hỗ Trợ và Tư Vấn Miễn Phí
  • Thanh Toán Khi Nhận Hàng
  • Thanh Toán Tiền Mặt hoặc Chuyển Khoản

TỔNG QUAN VỀ ICS5028G-8GC-4TS

Switch công nghiệp Layer 3 3onedata ICS5028G-8GC-4TS 16 cổng Gigabit Ethernet + 4 cổng quang 10Gb SFP + 8 cổng quang

ICS5028G-8GC-4TS (100 / 240VAC) là bộ chuyển mạch switch công nghiệp  lớp công nghiệp 3 có hiệu suất cao, tiết kiệm chi phí. ICS5028G-8GC-4TS được trang bị các cổng Ethernet 16 × 10/100 / 1000BaseT (x), các cổng SFP 4x10GbE và các cổng quang điện kết hợp 8x1000M (hỗ trợ 10/100 / 1000BaseT (X) hoặc 100 / 1000BaseSFP). Sự gia tăng băng thông nâng cao khả năng truyền dữ liệu và ICS5028G-8GC-4TS rất thích hợp cho việc áp dụng mạng công nghiệp quy mô lớn.

ICS5028G-8GC-4TS (100 / 240VAC) hỗ trợ nền tảng chồng kép IPv4 / IPv6 và các chức năng quản trị nâng cao khác nhau như IGMP, GMRP, Máy chủ DHCP / Client, STP / RSTP / MSTP, QOS, phản chiếu cổng, LLDP, định tuyến tĩnh, RIP V1 / V2, OSPF, VRRP, vv Giao thức định tuyến IPv4 và IPv6 lớp 3, công nghệ đa hướng và cơ chế định tuyến chính sách cung cấp cho người dùng các giải pháp IPv4 / IPv6 hoàn chỉnh; Trong khi đó, loạt sản phẩm này cũng hỗ trợ SNMPv1 / v2 / v3 (Giao thức quản lý mạng đơn giản), CLI, Quản lý Web, quản lý TELNET để quản lý thiết bị thuận tiện hơn. Kết hợp với điều khiển ACL nâng cao và chức năng chống tấn công, việc quản lý sẽ an toàn hơn.

ICS5028G-8GC-4TS (100 / 240VAC) tuân thủ các tiêu chuẩn FCC và CE, và hỗ trợ đầu vào AC 2 chiều dư thừa và ngõ ra cảnh báo lỗi tiếp sức 2 chiều. Người dùng có thể chọn linh hoạt theo môi trường thực tế. ICS5028G-8GC-4TS sử dụng thiết kế không quạt công nghiệp và phù hợp với môi trường công nghiệp nặng ở nhiệt độ làm việc -35 ℃ – 70 ℃, có thể đáp ứng các yêu cầu ứng dụng công nghiệp khác nhau và cung cấp các giải pháp đáng tin cậy và kinh tế cho truy cập Ethernet.

Switch công nghiệp Layer 3 3onedata ICS5028G-8GC-4TS 16 cổng Gigabit Ethernet + 4 cổng quang 10Gb SFP + 8 cổng quang
Switch công nghiệp Layer 3 3onedata ICS5028G-8GC-4TS 16 cổng Gigabit Ethernet + 4 cổng quang 10Gb SFP + 8 cổng quang
Model : ICS5028G-8GC-4TS
Switch công nghiệp Layer 3 3onedata 16 cổng Gigabit Ethernet + 4 cổng quang 10Gb SFP + 8 cổng quang

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA ICS5028G-8GC-4TS

Tính năng, đặc điểm ICS5028G-8GC-4TS :

◎ Hỗ trợ 16 cổng 10/100 / 1000BaseT (x) cổng, 4 * 10GbE SFP cổng, 8 * 1000M kết hợp cổng quang điện

◎ Hỗ trợ gói phát đa hướng bộ lọc IGMP Snooping và GMRP

◎ Hỗ trợ QOS của IEEE 802.1p / 1Q TOS / DiffServ để thúc đẩy ổn định mạng

◎ Hỗ trợ SNMP v1 / v2 / v3

◎ Hỗ trợ IEEE802.1X, HTTPS và SSH để tăng cường an ninh mạng

◎ Hỗ trợ liên kết tĩnh / động tập hợp để tối ưu hóa băng thông

◎ Hỗ trợ chức năng ACL để tăng cường tính linh hoạt và bảo mật của quản lý mạng

◎ Hỗ trợ quản lý băng thông, đảm bảo ổn định mạng

◎ Hỗ trợ RMON, cải thiện hiệu quả giám sát mạng và khả năng tiên đoán

◎ Hỗ trợ cổng phản chiếu để gỡ lỗi trực tuyến

◎ Hỗ trợ STP / RSTP / MSTP để tăng cường sự ổn định mạng

◎ Hỗ trợ VLAN IEEE802.1Q để dễ dàng lập kế hoạch mạng

◎ Hỗ trợ định tuyến tĩnh, RIP, VRRP, Công nghệ chuyển mạch lớp 3 OSPF

◎ Nhiệt độ làm việc: -35 ℃ -70 ℃

◎ Hỗ trợ hai đầu vào nguồn 100VAC ~ 240VAC

◎ Hỗ trợ hai nguồn cung cấp điện cho dự phòng và độ tin cậy cao

◎ Hỗ trợ hai báo động relay để tăng cường độ tin cậy

◎ Không có thiết kế quạt, lắp đặt công nghiệp và giá đỡ

Thông số kỹ thuật ICS5028G-8GC-4TS :

Công nghệ

Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ab, IEEE802.3x, IEEE802.1d, IEEE802.1w, IEEE802.1s, IEEE802.1q, IEEE802.1p, IEEE802.1x, IEEE802.3ae, IEEE 802.3ad

Điều khiển luồng: Kiểm soát lưu lượng IEEE802.3x, Điều khiển lưu lượng áp suất ngược

Giao thức ICS5028G-8GC-4TS 

IGMP Snooping, GMRP, SNMPv1 / v2 / v3, QOS, STP / RSTP / MSTP, Máy chủ DHCP / Máy khách, Tùy chọn DHCP66 / 67/82, VLAN, LLDP, SNTP, Telnet, HTTP / HTTPS, SSH, IPV6, LACP

Công nghệ chuyển mạch lớp 3

Định tuyến tĩnh, RIP V1 / V2, OSPF, VRRP, BGP

Giao diện

Cổng RJ45: 10/100 / 1000BaseT (X), điều khiển luồng, full / half duplex, chế độ làm việc thích ứng, MDI / MDI-X thích nghi

Cổng SFP: 100 / 1000Base-FX (Cổng kết hợp)

10GbE SFP + (cổng 10 gigabit)

Cổng console: Cổng quản trị CONSOLE (RJ45)

Cổng báo động: 5-core 5.08 mét hệ thống dây điện thiết bị đầu cuối (R + / R-),

Đầu ra cảnh báo rơle 2 chiều

Khoảng cách truyền ICS5028G-8GC-4TS 

Cặp xoắn: 100m (cáp CAT5 / CAT5e tiêu chuẩn)

Cáp đa chế độ: 850nm, 2km

1310nm, 2km / 5km

Sợi đơn mode: 1310nm, 20/40 / 60Km

1550nm, 20/40/60/80/100 / 120Km

Chỉ dẫn

Chỉ số nguồn: P1 / P2

Chỉ báo báo động: ALM

Chỉ báo hoạt động: RUN

Chỉ báo trạng thái kết nối / vận hành cổng: Link / ACT


THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SWITCH CÔNG NGHIỆP ICS5028G-8GC-4TS

【 3onedata Chính Hãng ™】 là nhà phân phối các sản phẩm 3onedata Chính hãng tại Việt Nam. Các sản phẩm chúng tôi phân phối luôn cam kết là hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ và được phân phối trên toàn quốc. Đặc biệt, chúng tôi giao hàng miễn phí cho các khách hàng tại nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.

Sản phẩm 3Onedata do chúng tôi phân phối có đầy đủ các dòng bao gồm:

  • Switch PoE 3Onedata
  • Switch Công Nghiệp 3Onedata
  • Switch PoE Công Nghiệp 3Onedata
  • Serial Device Servers 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi E1 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Modbus 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Giao Diện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Video Sang Quang 3Onedata

Trong tình hình thị trường thiết bị viễn thông và CNTT tại Việt Nam có sự bão hòa cũng như chọn lọc và cạnh tranh gay gắt, chúng tôi với đội ngũ cán bộ lâu năm trong nghề cùng hoạch định mục tiêu cam kết từ chất lượng sản phẩm cho đến những giải pháp chuyên nghiệp đi cùng với đó là chi phí đầu tư của khách hàng luôn được hợp lý hóa tối đa. Vậy nên chúng tôi cam kết sẽ đem đến khách hàng sự hài lòng và tin tưởng nhất vì một nền công nghệ ngày một tiên tiến hơn tại Việt Nam.

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

Địa Chỉ Phân Phối Switch Công Nghiệp 3Onedata ICS5028G-8GC-4TS Tại Hà Nội

Đ/c: 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội.

Tel: 024 32 063 036
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Địa Chỉ Phân Phối Switch Công Nghiệp 3Onedata ICS5028G-8GC-4TS Tại Sài Gòn

Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Tel: 024 32 063 036
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “ICS5028G-8GC-4TS | Switch công nghiệp Quản Lý Layer 3, 16x1G Ethernet , 4x10G SFP, 8x1G Combo”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline 24/7 - 0967.40.70.80