IES2010-2GF | Switch Công Nghiệp 3Onedata 8 cổng Ethernet + 2 cổng Gigabit quang

Mã: IES2010-2GF
(2 đánh giá của khách hàng)

  • Part Number: IES2010-2GF
  • Mô Tả: Switch Công Nghiệp 3Onedata 8 cổng Ethernet + 2 cổng Gigabit quang
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 36 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng 3Onedata
  • Made in: China
Tư Vấn Hỗ Trợ 24/7: 0967.40.70.80
  • Hàng Chính Hãng
  • Đầy Đủ CO CQ
  • Bảo Hành 36 Tháng
  • Bảo Hành Chính Hãng
  • Giao hàng Toàn Quốc
  • Giao Hàng Nhanh 24h
  • Hỗ Trợ và Tư Vấn Miễn Phí
  • Thanh Toán Khi Nhận Hàng
  • Thanh Toán Tiền Mặt hoặc Chuyển Khoản

TỔNG QUAN VỀ IES2010-2GF

Switch Công Nghiệp 3Onedata IES2010-2GF 8 cổng Ethernet + 2 cổng Gigabit quang

IES2010-2GF là thiết bị chuyển mạch Ethernet switch công nghiệp 3onedata không quản lý và dự phòng công nghiệp hỗ trợ 8 cổng Fast Ethernet và 2 cổng quang 1000Base-FX (SC / ST / FC). Thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, nó có thể đáp ứng mọi yêu cầu của ngành công nghiệp cảnh. Tất cả các thành phần được sử dụng trong ngành công nghiệp, sản phẩm có độ tin cậy cao. Nó cung cấp đầu vào cung cấp điện áp rộng.
Việc chuyển đổi theo tiêu chuẩn CE, FCC và yêu cầu thiết kế của ngành công nghiệp loại 4, hỗ trợ 2 kênh nguồn điện DC và 1 kênh báo thức , và -40 ~ 75 ℃ khi làm việc , có thể đáp ứng tất cả các yêu cầu về môi trường công nghiệp và cung cấp các giải pháp nền kinh tế.

Switch Công Nghiệp 3Onedata IES2010-2GF 8 cổng Ethernet + 2 cổng Gigabit quang
Switch Công Nghiệp 3Onedata IES2010-2GF 8 cổng Ethernet + 2 cổng Gigabit quang
Model : IES2010-2GF
Switch Công Nghiệp 3Onedata 8 cổng Ethernet + 2 cổng Gigabit quang

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA IES2010-2GF

Tính năng, đặc điểm IES2010-2GF:

1. Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3x
2. Hỗ trợ 8 cổng Fast Ethernet có cổng đồng và cáp quang tùy chọn
3. Hỗ trợ 2 1000Base-FX (SC / ST / FC)
4. Hỗ trợ địa chỉ MAC adress learning
5. Hỗ trợ địa chỉ MAC 8K
6. Hỗ trợ băng thông backboard 7.6Gbps
7. Hỗ trợ dự phòng cấp điện DC (12 ~ 48VDC)
8. Hỗ trợ tín hiệu cảnh báo rơle 1 kênh
9. Công nghiệp cấp 4 thiết kế, -40-75 ℃ nhiệt độ khi làm việc
10. Lớp bảo vệ IP40, gắn trên DIN-Rail

Đặc điểm kỹ thuật:

Công nghệ
Chuẩn: Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab, IEEE802.3x
Kiểm soát lưu lượng IEEE802.3x

Thuộc tính 
Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
Tốc độ chuyển tiếp 1000M: 1488100pps
Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
Băng thông trao đổi hệ thống: 7.6G
Bảng địa chỉ MAC: 8K
Bộ nhớ: 1Mbit

Giao diện
Cổng RJ45: Kiểm soát tốc độ tự động 10 / 100Base-T (X), chế độ half / full duplex và MDI / MDI-X tự động phát hiện
Cổng quang 100M: 100Base-FX, đầu nối SC / ST / FC, hỗ trợ chế độ đơn (20/40/60 / 80Km tùy chọn), chế độ đa mode (2Km), bước sóng 1310nm, 1550nm
Cổng kết nối Gigabit: 1000Base-FX (SC / FC / ST)
Cổng điều khiển: RS-232 (đầu nối RJ45)
Cổng báo động: Khối đầu cuối 2 bit
1 ngõ ra báo động rơle

Khoảng cách
Cáp xoắn: 100M (cáp CAT5 / CAT5e tiêu chuẩn)
Đa chế độ: 1310nm, 2 / 5Km
Chế độ đơn: 1310nm, 20/40 / 60Km
1550nm, 80/100 / 120Km

Chỉ dẫn
Chạy chỉ báo: RUN
Chỉ báo giao diện: Liên kết (1 ~ 8 / G1 ~ G2)
Chỉ báo nguồn điện: P1, P2
Chỉ báo cảnh báo: ALARM

Cung cấp năng lượng
Điện áp vào: 12 ~ 48VDC
Loại ngõ vào: Khối đầu cuối 4 bit
DC hỗ trợ đảo ngược kết nối
DC hỗ trợ nguồn điện dự phòng

Tiêu thụ
Tiêu thụ không tải: 2.4W@24VDC
Tiêu thụ đầy tải: 8.0W@24VDC
Môi trường làm việc
Nhiệt độ làm việc: -40 ~ 75 ℃
Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ 85 ℃

Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)


THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SWITCH CÔNG NGHIỆP IES2010-2GF

【 3onedata Chính Hãng ™】 là nhà phân phối các sản phẩm 3onedata Chính hãng tại Việt Nam. Các sản phẩm chúng tôi phân phối luôn cam kết là hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ và được phân phối trên toàn quốc. Đặc biệt, chúng tôi giao hàng miễn phí cho các khách hàng tại nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.

Sản phẩm 3Onedata do chúng tôi phân phối có đầy đủ các dòng bao gồm:

  • Switch PoE 3Onedata
  • Switch Công Nghiệp 3Onedata
  • Switch PoE Công Nghiệp 3Onedata
  • Serial Device Servers 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi E1 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Modbus 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Giao Diện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Video Sang Quang 3Onedata

Trong tình hình thị trường thiết bị viễn thông và CNTT tại Việt Nam có sự bão hòa cũng như chọn lọc và cạnh tranh gay gắt, chúng tôi với đội ngũ cán bộ lâu năm trong nghề cùng hoạch định mục tiêu cam kết từ chất lượng sản phẩm cho đến những giải pháp chuyên nghiệp đi cùng với đó là chi phí đầu tư của khách hàng luôn được hợp lý hóa tối đa. Vậy nên chúng tôi cam kết sẽ đem đến khách hàng sự hài lòng và tin tưởng nhất vì một nền công nghệ ngày một tiên tiến hơn tại Việt Nam.

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

Địa Chỉ Mua Switch Công Nghiệp 3Onedata IES2010-2GF Tại Hà Nội

Đ/c: 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội.

Tel: 024 32 063 036
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Địa Chỉ Mua Switch Công Nghiệp 3Onedata IES2010-2GF Tại Sài Gòn

Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Tel: 024 32 063 036
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com
  1. Bùi Sơn

    chất lượng tốt, giá ngon

  2. Trần Khánh

    uy tín, chất lượng

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline 24/7 - 0967.40.70.80