IES206G-2GS | Switch công nghiệp 3Onedata 4 cổng Gigabit Ethernet + 2 cổng quang SFP

Mã: IES206G-2GS
(1 đánh giá của khách hàng)

  • Part Number: IES206G-2GS
  • Mô Tả: Switch công nghiệp 3Onedata 4 cổng Gigabit Ethernet + 2 cổng quang SFP
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 36 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng 3Onedata
  • Made in: China
Tư Vấn Hỗ Trợ (7:30 - 22:00)
  • Ms Lan: 0967.40.70.80
  • Giao hàng miễn phí
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán thẻ tiền mặt hoặc chuyển khoản

TỔNG QUAN VỀ IES206G-2GS

Switch công nghiệp 3Onedata 4 cổng Gigabit Ethernet + 2 cổng quang SFP

Switch công nghiệp IES206G-2GS là thiết bị chuyển mạch công nghiệp switch công nghiệp 3onedata Giga Ethernet không có chức năng quản lý. Hỗ trợ 4 cổng 10Base-T/100Base-TX/1000 Base-TX và 2 cổng quang SFP 1000Base-X. Cung cấp giải pháp cho hệ thống mạng công nghiệp với chi phí hiệu quả, ổn định, ít tốn kém.

IES206G-2GS được thiết kế không có quạt, tiêu thụ điện năng thấp để có thể làm việc liên tục trong môi trường công nghiệp khắc nghiệt, những nơi độc hại nguy hiểm (nhà máy sản xuất gang thép, nhà máy xi măng, nhà máy hóa chất, ga tầu điện ngầm, đường cao tốc, nút giao thông …) Khoảng nhiệt độ làm việc từ -40°C lên đến 85ºC.

Các sản phẩm của model  IES206G-2GS này phải trải qua 100% các bài test để đảm bảo rằng chúng đáp ứng các nhu cầu đặc biệt của tự động hóa công nghiệp. Switch công nghiêp Giga Ethernet IES206G-2GS có thể lắp đặt rất dễ dàng trên một DIN-Rail hoặc trong hộp phối quang.

Switch công nghiệp 3Onedata IES206G-2GS-P 4 cổng Gigabit Ethernet + 2 cổng quang SFP
Switch công nghiệp 3Onedata IES206G-2GS 4 cổng Gigabit Ethernet + 2 cổng quang SFP
Model : IES206G-2GS
Switch công nghiệp 3Onedata 4 cổng Gigabit Ethernet + 2 cổng quang SFP

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA IES206G-2GS

Đặc điểm  IES206G-2GS

1. Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3/IEEE802.3u/IEEE802.3x/IEEE802.3z lưu trữ và chuyển tiếp

2. Hỗ trợ 4 cổng 10Base-T/100Base-TX/1000 Base-TX và 2 cổng SFP 1000Base-X gigabit

3. Cổng Ethernet hỗ trợ chế độ làm việc full/half duplex, tự động kết nối MDI/MDI-X

4. Nguồn nuôi 12 ~ 48V DC, bảo vệ kết nối ngược

5. Thiết kế theo chuẩn công nghiệp, không quạt, tiêu thụ điện năng thấp

6. Chế độ bảo theo chuẩn IP40, vỏ hợp kim cường lực, lắp đặt DIN-rail.

Công nghệ: Chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z

Giao diện

Cổng SFP gigabit: 1000Base-X, LC

Cổng Ethernet Gigabit 10Base-T/100Base-TX/1000Base-TX (RJ45) tự động kết nối MDI/MDI-X

Băng thông: 6G

Bộ nhớ: 1Mbits

Địa chỉ MAC: 499

Đèn LED chỉ thị

Cổng Ethernet: 1, 2, 3, 4

Cổng quang: G1, G2

Nguồn: PWR1/PWR2

Khoảng cách truyền

Cáp đồng xoắn đôi: 100M(CAT5/CAT5e)

Multi-mode: 1310nm, 5Km

Single mode: 1310nm, 20Km

1310nm, 40Km

1310nm, 60Km

1550nm, 80Km

Nguồn cấp  IES206G-2GS-P 

Nguồn đầu vào: 24VDC(12~48VDC)

Kết nối: 4 bit 7.62mm separation distance

Tiêu hao nguồn không tải:1.440W@24VDC

Tiêu hao nguồn full tải: 4.344W@24VDC

Hỗ trợ chế độ quá tải nguồn, đảo chiều điện áp
Kích cỡ

Trọng lượng: 690.8g

Cài đặt: DIN Rail
Kích thước (W×H×D): 138mm×53mm×110mm

Môi trường
Nhiệt độ hoạt động: -40°C ~ 85°C
Nhiệt độ lưu trữ : -40°C ~ 85°C
Độ ẩm trung bình: 5% to 95% (không ngưng tụ)

Tiêu chuẩn đáp ứng

EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMS: EN61000-4-2 (ESD), Level 4

Phép thử sóc: IEC 60068-2-27

Phép thử rơi: IEC 60068-2-32

Phép thử rung: IEC 60068-2-6
Bảo hành: 3 năm
Chứng nhận chất lượng: FCC, CE, RoHS, UL508


THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SWITCH CÔNG NGHIỆP IES206G-2GS

【 3onedata Chính Hãng ™】 là nhà phân phối các sản phẩm 3onedata Chính hãng tại Việt Nam. Các sản phẩm chúng tôi phân phối luôn cam kết là hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ và được phân phối trên toàn quốc. Đặc biệt, chúng tôi giao hàng miễn phí cho các khách hàng tại nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.

Sản phẩm 3Onedata do chúng tôi phân phối có đầy đủ các dòng bao gồm:

  • Switch PoE 3Onedata
  • Switch Công Nghiệp 3Onedata
  • Switch PoE Công Nghiệp 3Onedata
  • Serial Device Servers 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi E1 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Modbus 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Giao Diện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Video Sang Quang 3Onedata

Trong tình hình thị trường thiết bị viễn thông và CNTT tại Việt Nam có sự bão hòa cũng như chọn lọc và cạnh tranh gay gắt, chúng tôi với đội ngũ cán bộ lâu năm trong nghề cùng hoạch định mục tiêu cam kết từ chất lượng sản phẩm cho đến những giải pháp chuyên nghiệp đi cùng với đó là chi phí đầu tư của khách hàng luôn được hợp lý hóa tối đa. Vậy nên chúng tôi cam kết sẽ đem đến khách hàng sự hài lòng và tin tưởng nhất vì một nền công nghệ ngày một tiên tiến hơn tại Việt Nam.

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

Địa Chỉ Mua Switch Công Nghiệp 3Onedata IES206G-2GS Tại Hà Nội

Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Địa Chỉ Mua Switch Công Nghiệp 3Onedata IES206G-2GS Tại Sài Gòn

Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com
  1. Trần Khánh

    uy tín, chất lượng

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Gọi Ngay - 0967.40.70.80