MODEL7213S | Bộ chuyển đổi E1 Ethernet sang Quang FE – E1 3Onedata

Mã: MODEL7213S

  • Part Number: MODEL7213S
  • Mô Tả: Bộ chuyển đổi E1 Ethernet sang Quang FE – E1
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 36 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng 3Onedata
  • Made in: China
Tư Vấn Hỗ Trợ (7:30 - 22:00)
  • Ms Lan: 0967.40.70.80
  • Giao hàng miễn phí
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán thẻ tiền mặt hoặc chuyển khoản

TỔNG QUAN VỀ MODEL7213S

Bộ chuyển đổi E1 Ethernet sang Quang FE – E1 MODEL7213S

MODEL7213SBộ chuyển đổi E1 sợi quang sang sợi quang E1 hoặc Ethernet với giao diện sợi quang là một bộ chuyển đổi L2 đa chức năng và hiệu suất cao, tích hợp trong ba công cụ chéo cổng để thực hiện chuyển đổi giữa hai giao diện Ethernet và giao diện E1. Thiết bị hỗ trợ chức năng được sử dụng làm bộ thu phát Ethernet hoặc cầu mạng Ethernet hoặc modem cáp quang. Là phần mở rộng của Ethernet, Bộ chuyển đổi này có thể nhận ra kết nối Ethernet với chi phí thấp thông qua kênh E1 được cung cấp bởi mạng hiện có.
Bộ chuyển đổi giao diện Ethernet quang (cũng như cầu giao diện Ethernet quang) có hiệu suất cao, thực hiện chuyển đổi giữa cổng Ethernet 10 / 100M, Giao diện quang Ethernet 100M và giao diện E1. Là một thiết bị mở rộng của Ethernet, Bộ chuyển đổi giao diện Ethernet quang thực hiện kết nối hai Ethernet bằng cách sử dụng kênh E1 được cung cấp bằng cách thoát khỏi các mạng với chi phí thấp.

Bộ chuyển đổi E1 Ethernet sang Quang FE – E1 MODEL7213S
Bộ chuyển đổi E1 Ethernet sang Quang FE – E1 MODEL7213S
Model : MODEL7213S
Bộ chuyển đổi E1 Ethernet sang Quang FE – E1 MODEL7213S

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MODEL7213S

Protocol:  G.703, G.704, G.736, G.823, I.431,IEEE802.3 10BASE_T
Circuit interface (E1):  Impedance: 75Ω, physical interface: BNC
Impedance: 120Ω, physical interface: RJ45
interface rate: framing: N×64Kbps(N=0~32);  un-framing: 2.048Mbps
Coding: HDB3,Jitter tolerance in accordance with G.823 Output jitter < 0.05UI
Data interface (100BASE_T): Impedance: 100Ω, physical interface: RJ45
Interface rate: 100Mbps
Coding: Manchester
Cable: 75Ωcoaxial-cable, UTP5 twisted pair

Transmission range: circuit interface: BNC: 600m; RJ45: 300m; Data interface: 100m
Optical line code type: CMI
Optical line code rate: 100Mbps
Wavelength: 850nm,1310nm,1550nm
Optical Connecter: SC/PC
Optical type: multi mode , single mode
Transmission distance: single mode: the max distance is 120Km
Multi mode: the max distance is 2Km
Indicator: indicating power, connection states of data and circuit interfaces, operation state, test state and trouble alarm.
Dimensions: Stand alone: 154mm (depth) × 190mm (width) × 37mm (height)

Rack mount: 19in standard 4.5U cabinet
Power supply: Stand alone: 160V~270V AC input, 5V/2A output
-40V~-60V DC input,5V/2A output
Rack mount:150V~260V AC input,5V/16A,12V/1A output
-38V~-58V DC input,5V/16A,12V/1A output
Power dissipation: 3W
Operational temperature: 0° C ~50° C
Storage temperature: -20° C~80° C
Humidity: 5%~90% (no condensation)
Warranty: 5 years
Approvals: FCC, CE, RoHS approvals


THÔNG TIN ĐẶT HÀNG BỘ CHUYỂN ĐỔI E1 MODEL7213S

【 3onedata Chính Hãng ™】 là nhà phân phối các sản phẩm 3onedata Chính hãng tại Việt Nam. Các sản phẩm chúng tôi phân phối luôn cam kết là hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ và được phân phối trên toàn quốc. Đặc biệt, chúng tôi giao hàng miễn phí cho các khách hàng tại nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.

Sản phẩm 3Onedata do chúng tôi phân phối có đầy đủ các dòng bao gồm:

  • Switch PoE 3Onedata
  • Switch Công Nghiệp 3Onedata
  • Switch PoE Công Nghiệp 3Onedata
  • Serial Device Servers 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi E1 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Modbus 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Giao Diện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Video Sang Quang 3Onedata

Trong tình hình thị trường thiết bị viễn thông và CNTT tại Việt Nam có sự bão hòa cũng như chọn lọc và cạnh tranh gay gắt, chúng tôi với đội ngũ cán bộ lâu năm trong nghề cùng hoạch định mục tiêu cam kết từ chất lượng sản phẩm cho đến những giải pháp chuyên nghiệp đi cùng với đó là chi phí đầu tư của khách hàng luôn được hợp lý hóa tối đa. Vậy nên chúng tôi cam kết sẽ đem đến khách hàng sự hài lòng và tin tưởng nhất vì một nền công nghệ ngày một tiên tiến hơn tại Việt Nam.

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

Địa Chỉ Mua Bộ Chuyển Đổi E1 3Onedata MODEL7213S Tại Hà Nội

Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Địa Chỉ Mua Bộ Chuyển Đổi E1 3Onedata MODEL7213S Tại Sài Gòn

Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “MODEL7213S | Bộ chuyển đổi E1 Ethernet sang Quang FE – E1 3Onedata”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Gọi Ngay - 0967.40.70.80