MODEL7302 | Bộ chuyển đổi FE1 sang Quang 3Onedata

Mã: MODEL7302

  • Part Number: MODEL7302
  • Mô Tả: Bộ chuyển đổi FE1 sang Quang 3Onedata 
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 36 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng 3Onedata
  • Made in: China
Tư Vấn Hỗ Trợ (7:30 - 22:00)
  • Ms Lan: 0967.40.70.80
  • Giao hàng miễn phí
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán thẻ tiền mặt hoặc chuyển khoản

TỔNG QUAN VỀ MODEL7302

Bộ chuyển đổi FE1 sang Quang MODEL7302

Bộ chuyển đổi E1 MODEL7302 FE1 là modem cáp quang hiệu suất cao E1 được phát triển bằng cách sử dụng một mạch tích hợp chuyên dụng. Đó là điều chỉnh tín hiệu dữ liệu E1 đóng khung hoặc không đóng khung trực tiếp thành sợi quang đơn hoặc đa chế độ để truyền qua đường cáp quang. Ở đầu kia của cáp quang, tín hiệu quang được giải điều chế thành tín hiệu dữ liệu E1 đóng khung hoặc không đóng khung. Giao diện E1 có thể được kết nối trực tiếp với giao diện E1 của thiết bị đầu cuối hình ảnh và dữ liệu hoặc các cổng WAN của MUX, bộ trao đổi và bộ định tuyến để thiết lập mạng chuyên dụng hoặc kết nối mạng LAN.

Bộ chuyển đổi FE1 sang Quang MODEL7302
Bộ chuyển đổi FE1 sang Quang MODEL7302
Model : MODEL7302
Bộ chuyển đổi FE1 sang Quang MODEL7302


THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MODEL7302

Fiber Optic interface
Line mode type: CMI
Line mode rate: 2.048Mbps
Operating wavelength: 850nm,1310nm or 1550nm
Optic fiber connector: SC/PC
Applicable optic fiber: multi-mode, single-mode
Transmission distance: Single-mode:up to 120km
Multi-mode: up to 2km

E1 interface
Standard:ITU-T G.703  G.704
Frame structure:framing CCS(PCM31)/ CAS(PCM30)
Rate:N×64Kbps (N=1~31)or 2.048Mbps
Impedance: 75Ω, physical interface BNC;
120Ω, physical interface RJ45
Code:HDB3
Receiving level: 0~-43db
Indicator lamps:
To indicate the operating status of power supply, loopback and random code test, code missing alarm, out-of-frame alarm etc.

Structure
Independent: 140mm(depth) ×210mm(width) ×42mm(height)
Frame-mounted: 19in 4.5U standard casing
Power supply
Independent: 85V~264V AC input, 5V/2A output;
-36V~-72V DC input, 5V/2A output
Frame-mounted: 150V~260V AC input, 5V/16A ,12V/1A output
-38V~ -58V DC input, 5V/16A ,12V/1A output
Power consumption: 3W
Operating temperature: 0°C~50°C
Storage temperature: -20°C~80°C
Humidity: 5%~90% (free of condensate)
Warranty: 5 years
Approvals: FCC, CE, RoHS approvals


THÔNG TIN ĐẶT HÀNG BỘ CHUYỂN ĐỔI E1 MODEL7302

【 3onedata Chính Hãng ™】 là nhà phân phối các sản phẩm 3onedata Chính hãng tại Việt Nam. Các sản phẩm chúng tôi phân phối luôn cam kết là hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ và được phân phối trên toàn quốc. Đặc biệt, chúng tôi giao hàng miễn phí cho các khách hàng tại nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.

Sản phẩm 3Onedata do chúng tôi phân phối có đầy đủ các dòng bao gồm:

  • Switch PoE 3Onedata
  • Switch Công Nghiệp 3Onedata
  • Switch PoE Công Nghiệp 3Onedata
  • Serial Device Servers 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi E1 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Modbus 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Giao Diện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Video Sang Quang 3Onedata

Trong tình hình thị trường thiết bị viễn thông và CNTT tại Việt Nam có sự bão hòa cũng như chọn lọc và cạnh tranh gay gắt, chúng tôi với đội ngũ cán bộ lâu năm trong nghề cùng hoạch định mục tiêu cam kết từ chất lượng sản phẩm cho đến những giải pháp chuyên nghiệp đi cùng với đó là chi phí đầu tư của khách hàng luôn được hợp lý hóa tối đa. Vậy nên chúng tôi cam kết sẽ đem đến khách hàng sự hài lòng và tin tưởng nhất vì một nền công nghệ ngày một tiên tiến hơn tại Việt Nam.

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

Địa Chỉ Mua Bộ Chuyển Đổi E1 3Onedata MODEL7302 Tại Hà Nội

Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Địa Chỉ Mua Bộ Chuyển Đổi E1 3Onedata MODEL7302 Tại Sài Gòn

Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “MODEL7302 | Bộ chuyển đổi FE1 sang Quang 3Onedata”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Gọi Ngay - 0967.40.70.80