IMF204-2F-4DI | Bộ Chuyển Đổi quang điện 4 cổng RS-485 sang 2 Cổng Quang

Mã: IMF204-2F-4DI

  • Part Number: IMF204-2F-4DI
  • Mô Tả: Bộ Chuyển Đổi quang điện 4 cổng RS-485 sang 2 Cổng Quang 
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 36 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng 3Onedata
  • Made in: China
Tư Vấn Hỗ Trợ (7:30 - 22:00)
  • Mr Sơn: 098.234.5005
  • Giao hàng miễn phí
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán thẻ tiền mặt hoặc chuyển khoản

TỔNG QUAN VỀ IMF204-2F-4DI

Bộ Chuyển Đổi quang điện 4 cổng RS-485 sang 2 Cổng Quang IMF204-2F-4DI

IMF204-2F-4DI (RS-485)Bộ chuyển đổi quang điện 3onedata dự phòng RS485 thành sợi hiệu suất cao, không được quản lý, được sử dụng trong ứng dụng công nghiệp. Nó hỗ trợ sao lưu hai điểm cáp quang cho nhau, truyền cáp quang (Ring), hỗ trợ RS-485 4 kênh (khối đầu cuối 5 bit được chấp nhận) và cổng 2 sợi 100Base-FX, trong khi đó, cổng 2 sợi hỗ trợ chức năng vòng dự phòng, thời gian phục hồi lỗi mạng 20ms, có thể dễ dàng và thuận tiện quản lý thiết bị nối tiếp phân tán, động cơ chính qua cổng nối tiếp, lấy dự phòng thông minh cho mạng của bạn.

Nó có động cơ trao đổi hiệu suất cao, thiết kế tiêu thụ thấp, 3 loại đầu vào cung cấp điện khác nhau và bảo vệ quá dòng và điện áp. Nó được thiết kế đặc biệt cho ngành công nghiệp truyền thông dữ liệu sẵn có cao trong tự động hóa điện, tự động hóa công nghiệp, giao thông vận tải, khu vực viễn thông, vv
Nó hỗ trợ lắp tường và lắp đặt giá đỡ, dễ sử dụng cho dự án của bạn.

Bộ Chuyển Đổi quang điện 4 cổng RS-485 sang 2 Cổng Quang IMF204-2F-4DI
Bộ Chuyển Đổi quang điện 4 cổng RS-485 sang 2 Cổng Quang IMF204-2F-4DI
Model : IMF204-2F-4DI
Bộ Chuyển Đổi quang điện 4 cổng RS-485 sang 2 Cổng Quang IMF204-2F-4DI

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA IMF204-2F-4DI

Channel of RS-485: 4
RS-485 signal: D+(A),D-(B)
Parity: None,Even,Odd,Space,Mark
Data bits: 5bit,6bit,7bit,8bit
Stop bits: 1bit,1.5bit,2bit
Baud rate: 0bps~115200bps
Direction: Automatic detect data control
Loading: 32 nodes
Transfer distance: 1200m
Protection: 1.5KVAC isolation
Connection: 5 bit terminal block

Connector
RS-485: 5 bit 5.08mm separation distance terminal block
Optic fiber port: 100Base-FX, SC/FC/ST optional

Transmission
RS-485: 1200m
Multi-mode: 1310nm, 2Km
Single mode: 1310nm, 20/40/60Km
1550nm, 20/40/60/80/100/120Km

LED indicator
COM1~COM4 running: COM1~COM4
Device running: RUN
Master/slave statues: M/S
Optic fiber port (PORT1,PORT2) connection statues: LINK1, LINK2
Power supply

Power supply input: 12-48VDC
No-load consumption: 2.76W@24VDC
Full-load consumption: 2.928W@24VDC

Mechanical characteristic
Shell: IP30, metal case
Installation: Wall mount or rack mount
Weight: 597.8g
Dimension(L×W×H): 200mm×120mm×35mm

Environment
Working temperature: -40℃~75℃
Storage temperature: -40℃~85℃
Working humidity: 5%~95%( no condensation)

Standard
Shock: IEC 60068-2-27
Free fall: IEC 60068-2-32
Shake: IEC 60068-2-6

Warranty 
Warranty time: 3 years
Certification
CE, FCC, RoHS, UL508(Pending)


THÔNG TIN ĐẶT HÀNG BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN IMF204-2F-4DI

【 3onedata Chính Hãng ™】 là nhà phân phối các sản phẩm 3onedata Chính hãng tại Việt Nam. Các sản phẩm chúng tôi phân phối luôn cam kết là hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ và được phân phối trên toàn quốc. Đặc biệt, chúng tôi giao hàng miễn phí cho các khách hàng tại nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.

Sản phẩm 3Onedata do chúng tôi phân phối có đầy đủ các dòng bao gồm:

  • Switch PoE 3Onedata
  • Switch Công Nghiệp 3Onedata
  • Switch PoE Công Nghiệp 3Onedata
  • Serial Device Servers 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi E1 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Modbus 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Giao Diện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Video Sang Quang 3Onedata

Trong tình hình thị trường thiết bị viễn thông và CNTT tại Việt Nam có sự bão hòa cũng như chọn lọc và cạnh tranh gay gắt, chúng tôi với đội ngũ cán bộ lâu năm trong nghề cùng hoạch định mục tiêu cam kết từ chất lượng sản phẩm cho đến những giải pháp chuyên nghiệp đi cùng với đó là chi phí đầu tư của khách hàng luôn được hợp lý hóa tối đa. Vậy nên chúng tôi cam kết sẽ đem đến khách hàng sự hài lòng và tin tưởng nhất vì một nền công nghệ ngày một tiên tiến hơn tại Việt Nam.

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

Địa Chỉ Mua Bộ chuyển đổi Quang Điện 3Onedata IMF204-2F-4DI Tại Hà Nội

Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Địa Chỉ Mua Bộ chuyển đồi Quang Điện 3Onedata IMF204-2F-4DI Tại Sài Gòn

Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “IMF204-2F-4DI | Bộ Chuyển Đổi quang điện 4 cổng RS-485 sang 2 Cổng Quang”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Gọi Ngay - 098.234.5005