Model1100M | Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata 1 cổng Ethernet sang quang

Mã: Model1100M

  • Part Number: Model1100M
  • Mô Tả: Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Ethernet sang quang 
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 36 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng 3Onedata
  • Made in: China
Tư Vấn Hỗ Trợ (7:30 - 22:00)
  • Ms Lan: 0967.40.70.80
  • Giao hàng miễn phí
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán thẻ tiền mặt hoặc chuyển khoản

TỔNG QUAN VỀ Model1100M

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Ethernet sang quang Model1100M

Model1100M, Bộ chuyển đổi quang điện 3onedata phương tiện truyền thông sợi có thể quản lý từ xa 10 / 100M cung cấp tỷ lệ giá / hiệu suất cao; bao gồm tất cả các chức năng của bộ chuyển đổi phương tiện sợi không thể quản lý bao gồm nhiều loại tốc độ dữ liệu, SM / MM, sợi đơn và sợi đôi, vv với giao diện quản lý chức năng đơn giản và thiết lập hoàn chỉnh, nó hỗ trợ các giao thức như HTTP, SNMP, TFTP, TELNET Vv vv, và thực hiện quản lý tích hợp cho tất cả các khung.

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Ethernet sang quang Model1100M
Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Ethernet sang quang Model1100M
Model : Model1100M
Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Ethernet sang quang Model1100M

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA Model1100M

comply with IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

Interface

Console port: RS232(RJ45)

RJ45 port rate: 10/100Mbps auto negotiation

Optic port rate: 100Mbps

Working: Asynchronous, point to point

Transfer distance: RJ45port: 100m

Fiber optic:20,40,60,80,100,120km(SM),

2 km(MM) optional

RJ45 port cable: UTP 5E

Fiber connector: SC, ST, FC optional

Fiber optic cables: Single Mode:8.3/125,8.7/125,9/125 or 10/125 um

Muti-Mode:50/125,62.5/125 um

Wavelength:850nm,1310nm,1550nm

Power

Power supply: External 5VDC input

Consumption: 4W

Environment

Operating temp:-10°C to 65°C

Storage temperature: -20 to 70°C

Operating humidity: 5% to 95%(no condensation)

Appearance

Dimensions: 94.0×71.0×26.0mm(stand-alone)

Shell: Iron

Color: White

Weight: 230g(power external)

Warranty: 5 years

Approvals: FCC,CE, RoHS approvals


THÔNG TIN ĐẶT HÀNG BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN Model1100M

【 3onedata Chính Hãng ™】 là nhà phân phối các sản phẩm 3onedata Chính hãng tại Việt Nam. Các sản phẩm chúng tôi phân phối luôn cam kết là hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ và được phân phối trên toàn quốc. Đặc biệt, chúng tôi giao hàng miễn phí cho các khách hàng tại nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.

Sản phẩm 3Onedata do chúng tôi phân phối có đầy đủ các dòng bao gồm:

  • Switch PoE 3Onedata
  • Switch Công Nghiệp 3Onedata
  • Switch PoE Công Nghiệp 3Onedata
  • Serial Device Servers 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi E1 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Modbus 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Giao Diện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Video Sang Quang 3Onedata

Trong tình hình thị trường thiết bị viễn thông và CNTT tại Việt Nam có sự bão hòa cũng như chọn lọc và cạnh tranh gay gắt, chúng tôi với đội ngũ cán bộ lâu năm trong nghề cùng hoạch định mục tiêu cam kết từ chất lượng sản phẩm cho đến những giải pháp chuyên nghiệp đi cùng với đó là chi phí đầu tư của khách hàng luôn được hợp lý hóa tối đa. Vậy nên chúng tôi cam kết sẽ đem đến khách hàng sự hài lòng và tin tưởng nhất vì một nền công nghệ ngày một tiên tiến hơn tại Việt Nam.

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

Địa Chỉ Mua Bộ chuyển đổi Quang Điện 3Onedata Model1100M Tại Hà Nội

Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Địa Chỉ Mua Bộ chuyển đồi Quang Điện 3Onedata Model1100M Tại Sài Gòn

Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Model1100M | Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata 1 cổng Ethernet sang quang”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Gọi Ngay - 0967.40.70.80