Model3011 | Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Gigabit Ethernet sang quang SFP

Mã: Model3011

  • Part Number: Model3011
  • Mô Tả: Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Gigabit Ethernet sang quang SFP 
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 36 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng 3Onedata
  • Made in: China
Tư Vấn Hỗ Trợ (7:30 - 22:00)
  • Ms Lan: 0967.40.70.80
  • Giao hàng miễn phí
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán thẻ tiền mặt hoặc chuyển khoản

TỔNG QUAN VỀ Model3011

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Gigabit Ethernet sang quang SFP Model3011

Model3011 là một thiết bị Bộ chuyển đổi quang điện 3onedata, bộ chuyển đổi sợi Gigabit Ethernet thích ứng 10/100 / 1000Mbps sử dụng công nghệ chuyển mạch để thực hiện chuyển đổi phương tiện, đáp ứng các tiêu chuẩn của IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z và IEEE802.3ab. Loại bộ chuyển đổi phương tiện này hỗ trợ hai loại kết nối mạng phương tiện: 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T và 1000Base-SX / LX.Model3011 có thể thực hiện chuyển đổi lẫn nhau giữa cặp xoắn 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T tín hiệu điện và tín hiệu quang 1000Base-SX / LX. Bộ chuyển đổi phương tiện này mở rộng khoảng cách truyền của mạng từ 100m so với dây đồng lên 120 Km. Bộ chuyển đổi phương tiện này hỗ trợ truyền trong các kết nối sợi quang đa chế độ, sợi kép, sợi quang SFP.

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Gigabit Ethernet sang quang SFP Model3011
Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Gigabit Ethernet sang quang SFP Model3011
Model : Model3011
Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Gigabit Ethernet sang quang SFP Model3011

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA Model3011

Standards: comply with IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-TX,IEEE802.3z 1000Base-SX/LX standards
RJ45 port rate: 10/100/1000Mbps auto negotiation
Optic port rate: 1000Mbps
Transfer distance: RJ45port: 100m
Fiber optic:20,40,60,80,100,120km(SM), 550m(MM) optional
RJ45 port cable: UTP 5E
Fiber connector: LC
Fiber optic cables: Single Mode:8.3/125,8.7/125,9/125 or 10/125 um
Muti-Mode: 62.5/125, 50/125 um
Wavelength:850nm,1310nm,1550nm

Power
Power supply: External(5VDC), optional
Consumption: 4W
Environment
Operating temp:-10°C to 65°C
Storage temperature: -20 to 70°C
Operating humidity: 5% to 95%(no condensation)

Appearance
Dimensions: 94.0×71.0×26.0mm(external power supply)
Shell: Iron
Color: White
Weight: 230g(external power supply)
Warranty: 5 years
Approvals: FCC,CE, RoHS approvals


THÔNG TIN ĐẶT HÀNG BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN Model3011

【 3onedata Chính Hãng ™】 là nhà phân phối các sản phẩm 3onedata Chính hãng tại Việt Nam. Các sản phẩm chúng tôi phân phối luôn cam kết là hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ và được phân phối trên toàn quốc. Đặc biệt, chúng tôi giao hàng miễn phí cho các khách hàng tại nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.

Sản phẩm 3Onedata do chúng tôi phân phối có đầy đủ các dòng bao gồm:

  • Switch PoE 3Onedata
  • Switch Công Nghiệp 3Onedata
  • Switch PoE Công Nghiệp 3Onedata
  • Serial Device Servers 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi E1 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Modbus 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Giao Diện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Video Sang Quang 3Onedata

Trong tình hình thị trường thiết bị viễn thông và CNTT tại Việt Nam có sự bão hòa cũng như chọn lọc và cạnh tranh gay gắt, chúng tôi với đội ngũ cán bộ lâu năm trong nghề cùng hoạch định mục tiêu cam kết từ chất lượng sản phẩm cho đến những giải pháp chuyên nghiệp đi cùng với đó là chi phí đầu tư của khách hàng luôn được hợp lý hóa tối đa. Vậy nên chúng tôi cam kết sẽ đem đến khách hàng sự hài lòng và tin tưởng nhất vì một nền công nghệ ngày một tiên tiến hơn tại Việt Nam.

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

Địa Chỉ Mua Bộ chuyển đổi Quang Điện 3Onedata Model3011 Tại Hà Nội

Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Địa Chỉ Mua Bộ chuyển đồi Quang Điện 3Onedata Model3011 Tại Sài Gòn

Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Model3011 | Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Gigabit Ethernet sang quang SFP”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Gọi Ngay - 0967.40.70.80