IPMC101GT-GS-POE | Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 3Onedata 1 cổng Gigiabit PoE Ethernet + 1 cổng quang SFP

Mã: IPMC101GT-GS-POE

  • Part Number: IPMC101GT-GS-POE
  • Mô Tả: Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 3Onedata 1 cổng Gigiabit PoE Ethernet + 1 cổng quang SFP 
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 36 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng 3Onedata
  • Made in: China
Tư Vấn Hỗ Trợ (7:30 - 22:00)
  • Ms Lan: 0967.40.70.80
  • Giao hàng miễn phí
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán thẻ tiền mặt hoặc chuyển khoản

TỔNG QUAN VỀ IPMC101GT-GS-POE

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng Gigiabit PoE Ethernet + 1 cổng quang SFP IPMC101GT-GS-POE

Thiết bị IPMC101GT-GS-POE là một loại bộ chuyển đổi Switch PoE Công Nghiệp, nó hỗ trợ 1 cổng 10Base-T / 100Base-TX / 1000 Base-TX và 1 cổng SFP 1000Base-X. Các bộ chuyển đổi này được phân loại là thiết bị nguồn điện (PSE) và khi được sử dụng theo cách này cung cấp tới 30 watt cho IEEE802.3af / tại các thiết bị được cấp nguồn tuân thủ (PD), loại bỏ nhu cầu nối dây bổ sung. Nó hỗ trợ chức năng LFP, dễ dàng kiểm tra trạng thái kết nối mạng, nó cũng hỗ trợ CE, tiêu chuẩn FCC, áp dụng thiết kế tiêu chuẩn công nghiệp, bảo vệ IP40, vỏ kim loại có độ bền cao, đầu vào nguồn điện (48VDC), -40 đến 60 ° C nhiệt độ làm việc. Các bộ chuyển đổi hỗ trợ IEEE802.3 / IEEE802.3u / IEEE802.3x / IEEE802.3ab / IEEE802.3z với 10/100 / 1000M, tự động hoàn toàn / bán song công và cảm biến tự động MDI / MDI-X, cung cấp một giải pháp hoàn chỉnh cho mạng Ethernet công nghiệp của bạn.

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng Gigiabit PoE Ethernet + 1 cổng quang SFP IPMC101GT-GS-POE
Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng Gigiabit PoE Ethernet + 1 cổng quang SFP IPMC101GT-GS-POE
Model : IPMC101GT-GS-POE
Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 1 cổng Gigiabit PoE Ethernet + 1 cổng quang SFP IPMC101GT-GS-POE

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA IPMC101GT-GS-POE

Technology

Standard: Support IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z/ab, IEEE802.3af/at

Flow control: IEEE802.3x flow control, back press flow control

Exchange attribute

100M forward speed: 148810pps

1000M forward speed: 1488100pps

Transmit mode: store and forward

System exchange bandwidth: 12G

MAC address table: 8K

Memory: 1Kbits

Exchange delay time: < 10μs

Interface

RJ45 port: 10Base-T/100Base-TX/1000Base-TX Self-adaption, Half/full duplex and MDI/MDI-X auto detect

Gigabit SFP port: 1000Base-X SFP slot

POE Pin-out: 1/2(+), 3/6(-)

Transfer distance

Twisted cable: 100M (standard CAT5/CAT5e cable)

Multi-mode: 1310nm, 2Km

Single-mode: 1310nm, 20/40Km

1550nm, 60/80/100/120Km

LED indicator

Run indicator: Run

Interface indicator: Link (1~2)

Power supply indicator: PWR

LFP Alarm indicator: LFP

PoE indicator: POE

Power supply

Input Voltage: 48VDC (45~55VDC)

Type of input: 3 bits terminal block

No-load consumption: 2.3W@48VDC

Full-load consumption (full PD): 30W@48VDC

Working environment

Working temperature: -40~60℃

Storage temperature: -40~75℃

Relative Humidity: 5%~95 %( no condensation)

Mechanical Structure

Shell: IP40 protect grade, metal shell

Installation: DIN-Rail or Wall mounts

Weight: 390g

Size (W×H×D): 36mm×110mm×97mm

Industry Standard

EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMS: EN61000-4-2 (ESD)

EN61000-4-4 (EFT)

EN61000-4-5 (Surge)

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

Certification

CE, FCC, RoHS, UL508 (Pending)

Warranty: 5 years

Packing List

1. Industrial PoE media Converter (plus terminal block) ×1

2. User manual ⅹ 1

3. Certificate of quality ⅹ 1

4. Warranty card ⅹ 1

5. DIN-Rail mounting kit ⅹ 1


THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SWITCH POE CÔNG NGHIỆP IPMC101GT-GS-POE

【 3onedata Chính Hãng ™】 là nhà phân phối các sản phẩm 3onedata Chính hãng tại Việt Nam. Các sản phẩm chúng tôi phân phối luôn cam kết là hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ và được phân phối trên toàn quốc. Đặc biệt, chúng tôi giao hàng miễn phí cho các khách hàng tại nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.

Sản phẩm 3Onedata do chúng tôi phân phối có đầy đủ các dòng bao gồm:

  • Switch PoE 3Onedata
  • Switch Công Nghiệp 3Onedata
  • Switch PoE Công Nghiệp 3Onedata
  • Serial Device Servers 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi E1 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Modbus 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Giao Diện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Video Sang Quang 3Onedata

Trong tình hình thị trường thiết bị viễn thông và CNTT tại Việt Nam có sự bão hòa cũng như chọn lọc và cạnh tranh gay gắt, chúng tôi với đội ngũ cán bộ lâu năm trong nghề cùng hoạch định mục tiêu cam kết từ chất lượng sản phẩm cho đến những giải pháp chuyên nghiệp đi cùng với đó là chi phí đầu tư của khách hàng luôn được hợp lý hóa tối đa. Vậy nên chúng tôi cam kết sẽ đem đến khách hàng sự hài lòng và tin tưởng nhất vì một nền công nghệ ngày một tiên tiến hơn tại Việt Nam.

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

Địa Chỉ Mua Switch PoE Công Nghiệp 3Onedata IPMC101GT-GS-POE Tại Hà Nội

Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Địa Chỉ Mua Switch PoE Công Nghiệp 3Onedata IPMC101GT-GS-POE Tại Sài Gòn

Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “IPMC101GT-GS-POE | Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp 3Onedata 1 cổng Gigiabit PoE Ethernet + 1 cổng quang SFP”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Gọi Ngay - 0967.40.70.80