RACK2100 | Khung Giá 18 Khe Cắm Media Converter RACK2100

Mã: RACK2100

  • Part Number: RACK2100
  • Mô Tả: Khung Giá 18 Khe Cắm Media Converter RACK2100
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 36 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng 3Onedata
  • Made in: China
Tư Vấn Hỗ Trợ (7:30 - 22:00)
  • Ms Lan: 0967.40.70.80
  • Giao hàng miễn phí
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán thẻ tiền mặt hoặc chuyển khoản

TỔNG QUAN VỀ RACK2100

Khung Giá 18 Khe Cắm Media Converter RACK2100

RACK2100 là giá đỡ bộ chuyển đổi phương tiện công nghiệp 18 khe cắm thẻ. Nó có thể được lắp vào tối đa 18 thẻ con có thể di chuyển và cấp nguồn đồng nhất cho chúng, do đó giảm bớt dây cáp, thuận tiện cho việc quản lý và bảo trì. Sản phẩm này có thể được sử dụng phù hợp với nhiều thẻ con của bộ chuyển đổi phương tiện khác nhau như cổng đồng 100M, cổng cáp quang 100M, cổng đồng gigabit, cổng cáp quang gigabit và khe cắm gigabit SFP và sử dụng giá đỡ 2U, có thể đáp ứng yêu cầu của các cảnh khác nhau.

RACK2100 có thể thực hiện các chức năng quản lý mạng như cấu hình thẻ từ xa và thẻ cục bộ, quản lý băng thông, cấu hình tốc độ và chế độ song công, kích hoạt cảnh báo LFP, cấu hình chế độ truyền, v.v. bằng cách cắm thẻ con được quản lý và thẻ quản lý tương ứng. Nó cũng hỗ trợ cảnh báo cổng, cảnh báo nguồn điện, báo động e-mail, thống kê thông tin báo động và quản lý người dùng,… Các phương thức truy cập như CLI, WEB, Telnet, SNMP cũng được hỗ trợ. Thiết kế giao diện thân thiện và sự vận hành dễ dàng và thuận tiện của hệ thống quản lý mạng có thể mang lại cho bạn trải nghiệm người dùng tuyệt vời.

Nguồn điện đầu vào là hai mạch cấp nguồn độc lập có thể đảm bảo hoạt động bình thường của thiết bị khi một nguồn cấp bị lỗi. Khung rackmount cung cấp hai phương án cung cấp điện, loại phía trước và loại phía sau, có thể đáp ứng đầy đủ nhu cầu cung cấp điện tại hiện trường. Phần cứng sử dụng thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp, nhiệt độ và điện áp rộng và đã vượt qua các bài kiểm tra tiêu chuẩn công nghiệp nghiêm ngặt, có thể phù hợp với môi trường cảnh công nghiệp với các yêu cầu khắc nghiệt đối với EMC. Nó có thể được sử dụng rộng rãi trong lưới điện thông minh, vận chuyển đường sắt, thành phố thông minh, thành phố an toàn, năng lượng mới, hàng không vũ trụ, sản xuất thông minh, dự án quân sự và các lĩnh vực công nghiệp khác.

RACK2100 | Khung Giá 18 Khe Cắm Media Converter RACK2100
RACK2100 | Khung Giá 18 Khe Cắm Media Converter RACK2100
Model : RACK2100
Khung Giá 18 Khe Cắm Media Converter RACK2100

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA RACK2100

Standard & Protocol

 

IEEE 802.3 for 10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-TX and 100Base-FX

IEEE 802.3ab for 1000Base-T

IEEE 802.3z for 1000Base-X

IEEE 802.3x for Flow Control

ManagementSNMP V1/V2c Centralized Management of Equipment, Bandwidth Management, E-Mail Alarm, Port Alarm, Power Supply Alarm, DHCP Client, SNTP, File Management
InterfaceCopper port: 10/100Base-T(X) or 10/100/1000Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/Half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning

Fiber port: 100Base-FX or 1000Base-FX, SC/ST/FC optional

SFP slot: 1000Base-SFP

Console port: CLI command line management port(RS-232), RJ45

Switch PropertyTransmission mode: store and forward or cut-through

100M daughter card

lMAC address: 1K

lPacket buffer size: 0.28Mbit

lBackplane bandwidth: 0.6G

Gigabit daughter card

lMAC address: 8K

lPacket buffer size: 1Mbit

lBackplane bandwidth: 6G

Switch time delay: <10μs

Power RequirementInput voltage: 85~264VAC

Output voltage: 12VDC

Dual power supply redundancy, fused AC outlet

Power Consumption

 

No-load: 26.24W@220VAC

Full-load: 34.46W@220VAC

Environmental LimitOperating temperature: -30~60℃

Storage temperature: -30~60℃

Relative humidity: 5%~95%(no condensation)

Physical CharacteristicHousing: IP20 protection, metal

Installation: 2U rack mounting

Dimension (W x H x D): 432.04mm×88.1mm×278mm

Weight: 5.07kg

CertificationCE, FCC, RoHS
Warranty3 years

 

TypeModelDescriptionPower Supply
RackRACK2100Could be plugged in 18 daughter cards and

1 management card

85~264VAC
Unmanaged daughter cardECU1011 100M fiber port, 1 100M copper port12VDC
Managed daughter cardECU101M1 100M fiber port, 1 100M copper port
ECU100M-1GT1GF1 gigabit fiber port, 1 gigabit copper port
ECU100M-2GT1GF1 gigabit fiber port, 2 gigabit copper ports
ECU100M-1GT2GS2 gigabit SFP slots, 1 gigabit copper port
Management cardNMU1 CONSOLE port, 2 100M copper ports

THÔNG TIN ĐẶT HÀNG RACK2100

【 3onedata Chính Hãng ™】 là nhà phân phối các sản phẩm 3onedata Chính hãng tại Việt Nam. Các sản phẩm chúng tôi phân phối luôn cam kết là hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ và được phân phối trên toàn quốc. Đặc biệt, chúng tôi giao hàng miễn phí cho các khách hàng tại nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.

Sản phẩm 3Onedata do chúng tôi phân phối có đầy đủ các dòng bao gồm:

  • Switch PoE 3Onedata
  • Switch Công Nghiệp 3Onedata
  • Switch PoE Công Nghiệp 3Onedata
  • Serial Device Servers 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi E1 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Modbus 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Giao Diện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Video Sang Quang 3Onedata

Trong tình hình thị trường thiết bị viễn thông và CNTT tại Việt Nam có sự bão hòa cũng như chọn lọc và cạnh tranh gay gắt, chúng tôi với đội ngũ cán bộ lâu năm trong nghề cùng hoạch định mục tiêu cam kết từ chất lượng sản phẩm cho đến những giải pháp chuyên nghiệp đi cùng với đó là chi phí đầu tư của khách hàng luôn được hợp lý hóa tối đa. Vậy nên chúng tôi cam kết sẽ đem đến khách hàng sự hài lòng và tin tưởng nhất vì một nền công nghệ ngày một tiên tiến hơn tại Việt Nam.

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

Địa Chỉ Mua RACK2100 Tại Hà Nội

Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Địa Chỉ Mua RACK2100 Tại Sài Gòn

Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “RACK2100 | Khung Giá 18 Khe Cắm Media Converter RACK2100”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Gọi Ngay - 0967.40.70.80