IPS716-2GC-4POE | Switch công nghiệp quản lý 4 cổng PoE Ethernet + 2 cổng Combo Gigabit SFP

Mã: IPS716-2GC-4POE

  • Part Number: IPS716-2GC-4POE
  • Mô Tả: Switch công nghiệp quản lý 4 cổng PoE Ethernet + 2 cổng Combo Gigabit SFP
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 36 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng 3Onedata
  • Made in: China
Tư Vấn Hỗ Trợ 24/7: 098.234.5005
  • Hàng Chính Hãng
  • Đầy Đủ CO CQ
  • Bảo Hành 36 Tháng
  • Bảo Hành Chính Hãng
  • Giao hàng Toàn Quốc
  • Giao Hàng Nhanh 24h
  • Hỗ Trợ và Tư Vấn Miễn Phí
  • Thanh Toán Khi Nhận Hàng
  • Thanh Toán Tiền Mặt hoặc Chuyển Khoản

TỔNG QUAN VỀ IPS716-2GC-4POE

Switch công nghiệp quản lý 4 cổng PoE Ethernet + 2 cổng Combo Gigabit SFP IPS716-2GC-4POE

IPS716-2GC-4POE là thiết bị chuyển mạch Switch PoE Công Nghiệp, được quản lý và dự phòng. Công tắc này cung cấp 4 cổng Ethernet 10 / 100M và 2 cổng kết nối Gigabit SFP hoặc cổng 10/100 / 1000Base-T (X), trong đó 4 cổng Ethernet hỗ trợ chức năng POE (IEEE 802.3af / at). Nó cung cấp một số loại chức năng quản lý mạng tiên tiến, như: mạng vòng dự phòng SW-Ring, Vlan, Trunking, Chất lượng dịch vụ, Kiểm soát tốc độ, phản chiếu cổng và báo lỗi. SW-Ring có thể đưa Ethernet của bạn đến dự phòng thông minh. Nhiệt độ làm việc -40 ~ 75oC, có thể đáp ứng tất cả các loại yêu cầu môi trường công nghiệp và cung cấp giải pháp cho nền kinh tế.

Switch công nghiệp quản lý 4 cổng PoE Ethernet + 2 cổng Combo Gigabit SFP IPS716-2GC-4POE
Switch công nghiệp quản lý 4 cổng PoE Ethernet + 2 cổng Combo Gigabit SFP IPS716-2GC-4POE
Model : IPS716-2GC-4POE
Switch công nghiệp quản lý 4 cổng PoE Ethernet + 2 cổng Combo Gigabit SFP IPS716-2GC-4POE

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA IPS716-2GC-4POE

Technology

Standard: Support IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3z/ab, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W

Protocol: ARP, ICMP, TCP, DHCP, DNS, HTTP, SW-Ring, RSTP, SNMP

Flow control: IEEE802.3x flow control, back press flow control

POE Standard: IEEE802.3af/at

Function

Switch function: SW-Ring, QOS, 802.1QVLAN, RSTP, SNMP, Port trunking, static multicast filter, port mirroring, bandwidth management, broadcast storm control, port flow statistics, upgrade online, up and download configuration file, user name access system

SW-Ring: Support Single, Couple, Chain, Dual homing

Exchange attribute

100M forward speed: 148810pps

1000M forward speed: 1488100pps

Transmit mode: store and forward

System exchange bandwidth: 7.6G

MAC address table: 8K

Memory: 1M

Interface

Fast Ethernet Port: 10Base-T/100Base-TX auto speed control, Half/full duplex and MDI/MDI-X auto detect

PoE Pin-out: 1/2(+), 3/6(-)

Gigabit Combo port: 1000Base-X SFP slot or 10/100/1000Base-T(X)

Console port: debug serial port carry out CLI command

Alarm port: 2 bit 7.62mm terminal block

1 channel relay alarm output

Transfer distance

Twisted cable: 100M (standard CAT5/CAT5e cable)

Multi-mode: 1310nm, 2Km

Single-mode: 1310nm, 20/40/60Km

1550nm, 80/100/120Km

LED indicator

Run indicator: Run

Interface indicator: Link (1~4/G1~G2)

POE indicator: 1~4

Power supply indicator: P1, P2

Alarm indicator: Alarm

Power supply

Input Voltage: 44~57VDC

Type of input: 4 bits 7.62mm terminal block

No-load consumption: 7W@48VDC

Full-load consumption: 68.6W@48VDC

Single PoE port maximum consumption: 30W@48VDC

Working environment IPS716-2GC-4POE

Working temperature: -40~75℃

Storage temperature: -40~85℃

Relative Humidity: 5%~95 %( no condensation)

Mechanical Structure IPS716-2GC-4POE

Shell: IP40 protect grade, metal shell

Installation: DIN rail mount

Size (W×H×D): 70mm×160mm×130mm

Weight: 1.2kg

Industry Standard

EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A

EMS: EN61000-4-2 (ESD)

EN61000-4-4 (EFT)

EN61000-4-5 (Surge)

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

Warranty: 5 years

Packing List IPS716-2GC-4POE

1. Industrial PoE Switch (plus terminal block) ×1

2. User manual ⅹ 1

3. Documentation and software CDⅹ 1

4. Certificate of quality ⅹ 1

5. Warranty card ⅹ 1

6. DIN-Rail mounting kit ⅹ 1


THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SWITCH POE CÔNG NGHIỆP IPS716-2GC-4POE

【 3onedata Chính Hãng ™】 là nhà phân phối các sản phẩm 3onedata Chính hãng tại Việt Nam. Các sản phẩm chúng tôi phân phối luôn cam kết là hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ và được phân phối trên toàn quốc. Đặc biệt, chúng tôi giao hàng miễn phí cho các khách hàng tại nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.

Sản phẩm 3Onedata do chúng tôi phân phối có đầy đủ các dòng bao gồm:

  • Switch PoE 3Onedata
  • Switch Công Nghiệp 3Onedata
  • Switch PoE Công Nghiệp 3Onedata
  • Serial Device Servers 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi E1 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Modbus 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Giao Diện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Video Sang Quang 3Onedata

Trong tình hình thị trường thiết bị viễn thông và CNTT tại Việt Nam có sự bão hòa cũng như chọn lọc và cạnh tranh gay gắt, chúng tôi với đội ngũ cán bộ lâu năm trong nghề cùng hoạch định mục tiêu cam kết từ chất lượng sản phẩm cho đến những giải pháp chuyên nghiệp đi cùng với đó là chi phí đầu tư của khách hàng luôn được hợp lý hóa tối đa. Vậy nên chúng tôi cam kết sẽ đem đến khách hàng sự hài lòng và tin tưởng nhất vì một nền công nghệ ngày một tiên tiến hơn tại Việt Nam.

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

Địa Chỉ Mua Switch PoE Công Nghiệp 3Onedata IPS716-2GC-4POE Tại Hà Nội

Đ/c: 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội.

Tel: 024 32 063 036
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Địa Chỉ Mua Switch PoE Công Nghiệp 3Onedata IPS716-2GC-4POE Tại Sài Gòn

Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Tel: 024 32 063 036
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “IPS716-2GC-4POE | Switch công nghiệp quản lý 4 cổng PoE Ethernet + 2 cổng Combo Gigabit SFP”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Gọi Ngay - 098.234.5005