ES5026-24POE-450W | Switch quản lý 20 cổng PoE Ethernet + 4 cổng Gigabit PoE Ethernet + 2 cổng quang SFP

Mã: ES5026-24POE-450W
(1 đánh giá của khách hàng)

  • Part Number: ES5026-24POE-450W
  • Mô Tả: 20 CỔNG POE ETHERNET + 4 CỔNG GIGABIT POE ETHERNET + 2 CỔNG QUANG
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 36 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng 3Onedata
  • Made in: China
Tư Vấn Hỗ Trợ (7:30 - 22:00)
  • Mr Sơn: 098.234.5005
  • Giao hàng miễn phí
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán thẻ tiền mặt hoặc chuyển khoản

TỔNG QUAN VỀ ES5026-24POE-450W

Switch quản lý 20 cổng PoE Ethernet + 4 cổng Gigabit PoE Ethernet + 2 cổng quang

ES5026-24POE-450W là bộ chuyển mạch Switch PoE 3onedata được quản lý hỗ trợ cả cổng 10 / 100M và cổng 10/100 / 1000M. Tất cả các cổng đồng của ES5026-24POE-450W-P (220 VAC) đều cung cấp chức năng PoE Power Injection, tuân thủ các thiết bị được cấp nguồn theo chuẩn IEEE 802.3at với công suất tối đa lên tới 30 watt cho mỗi cổng. Các Switch cũng đi kèm với 2 khe SFP mở rộng mạng của bạn một cách linh hoạt. Ngoài ra, nó cung cấp hiệu suất cao, QoS cấp doanh nghiệp, các chiến lược bảo mật nâng cao. Với tất cả các tính năng nâng cao này, PoE Switch là lựa chọn lý tưởng cho mạng doanh nghiệp vừa và nhỏ.

Switch PoE ES5026-24POE-450W-P (220AC), bạn có thể tự do đặt thiết bị ở bất cứ nơi nào cần và cấp nguồn cho thiết bị bằng dữ liệu qua cáp Ethernet, không bị giới hạn bởi ổ cắm điện. Bạn có thể khởi động lại thiết bị từ xa mà không cần phải leo lên hoặc đi đến thiết bị – chỉ cần tháo cáp Ethernet khỏi đầu chuyển mạch khi sử dụng PoE. Tất cả các cổng Công tắc PoE ES5026-24POE-450W-P (220 VAC) đều tự động cảm biến khiến mỗi cổng chỉ cung cấp năng lượng khi phát hiện sự hiện diện của 802.3af / tại các thiết bị hỗ trợ PoE.

Switch quản lý 20 cổng PoE Ethernet + 4 cổng Gigabit PoE Ethernet + 2 cổng quang SFP ES5026-24POE-450W
Switch quản lý 20 cổng PoE Ethernet + 4 cổng Gigabit PoE Ethernet + 2 cổng quang SFP ES5026-24POE-450W
Model : ES5026-24POE-450W
Switch quản lý 20 cổng PoE Ethernet + 4 cổng Gigabit PoE Ethernet + 2 cổng quang SFP ES5026-24POE-450W

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA ES5026-24POE-450W

Technology:
Standard and Protocols: IEEE 802.3af, Power Over Ethernet, IEEE 802.3at, Power Over Ethernet Plus
IEEE 802.3u, 100BASE-TX, IEEE 802.3ab, 1000 BASE-T, IEEE 802.3z, 1000 BASE-X, IEEE 802.3ad, Static or Dynamic Link Aggregation, IEEE 802.3x, Full-Duplex Flow Control, IEEE 802.3az, EEE(Energy Efficient Ethernet), IEEE 802.1q, VLAN
IEEE 802.1p, QoS/CoS, IEEE 802.1d, STP(Spanning Tree Protocol), IEEE 802.1w, Rapid Spanning Tree Protocol
POE Standard: IEEE802.3af/at
Flow control: Back-pressure traffic control under Half-Duplex mode, IEEE 802.3x traffic control under Full-Duplex mode
Ports:
Fixed ports: 20*10/100M PoE ports+4*10/100/1000M PoE ports+2* Gigabit SFP ports
PoE Pin-out: 1/2(+), 3/6(-); Customized 4/5(+),7/8(-)
Exchange Properties:
100M forwarding rate: 1488095pps
100M forwarding rate: 148809pps
10M forwarding rate: 14880pps
Transmit type: Full wire-speed storage and forwarding
MAC address: 16K, Support auto-update, two-way learning
VLAN: Support up to 4096 VLANs, Port-based VLANs, VLANs based on IEEE 802.1q
Switching Capacity: ≥16Gbps
Spanning Tree: Spanning Tree Protocol
Rapid Spanning Tree Protocol(RSTP)
Liên kết tập hợp: Hỗ trợ 8 nhóm tổng hợp và tối đa 4 cổng trong mỗi nhóm tổng hợp
Bảo vệ vòng: Hỗ trợ Bảo vệ vòng, cung cấp khả năng phát hiện thời gian thực, báo động nhanh, định vị chính xác, chặn thông minh và tự động phục hồi
Cách ly cổng: Cách ly giữa các cổng đường xuống mà không ảnh hưởng đến giao tiếp giữa cổng đường xuống và cổng đường lên
Kiểm soát lưu lượng cổng: Điều khiển lưu lượng áp suất ngược ở chế độ Bán song công, Điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE 802.3x ở chế độ Toàn song công
Hạn chế tốc độ cổng: Giới hạn tốc độ vào hoặc ra vào dựa trên cổng
Khung Jumbo: Hỗ trợ tối đa 9216Byte
Ngăn chặn bão: Hỗ trợ ngăn chặn bão phát sóng dựa trên tốc độ chuyển tiếp
Bảo mật: Liên kết địa chỉ MAC dựa trên cổng, Hạn chế bảo mật đối với số lượng địa chỉ MAC dựa trên cổng
QOS: SP (Ưu tiên nghiêm ngặt), WFQ (Xếp hàng công bằng có trọng số), WRR (Robin vòng có trọng số), 802.1p (Ưu tiên xếp hàng cổng), Điểm mã dịch vụ khác biệt (Ưu tiên DSCP)
Quản lý ưu tiên PoE ouput: Được hỗ trợ
Physic Medium: 
10/100Base-TX: UTP category 3/4/5 cables( Maximum 100m)
1000Base-T: UTP Category 5 cable( Maximum 100m)
1000Base-SX: fiber with 850nm wavelength, supports a max transmission distance of 550m
1000Base-LX: fiber with 1310nm / 1550nm wavelength, supports a max transmission distance of 80km
Network Cable Deployment: Support Auto-MDIX function, automatically identify straight forward cable and cross-over cable
Negotiation Pattern: Support port auto-negotiation function ( automatically negotiate transmission rate and Duplex modes)
PHY Detection: Detect the connectivity of network cables
Maintenance: Uploading or downloading of the configuration data,Uploading of upgrade patch,
Support system logs, WEB-based reset to factory defaults
Management: Support WEB-based management
Indicator light:
Interface light: Link/Act, POE Status
Power light: PWR
Power:
Input Power Supply: 90~264VAC/50~60Hz/450W
Energy Saving:Comply with “EEE” Energy Efficient Ethernet
Working Environment:
Working Temperature: -20~50°C
Storage Temperature: -40~70°C
Operation Humidity:10%~90%(non-condensing)
Storage Humidity:5%~95%(non-condensing)
Mechanical Properties:
Weight: <10Kg
Dimensions(L×W×H):440×285×44.5mm
Warranty:
Warranty time: 3 years

THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SWITCH POE ES5026-24POE-450W

【 3onedata Chính Hãng ™】 là nhà phân phối các sản phẩm 3onedata Chính hãng tại Việt Nam. Các sản phẩm chúng tôi phân phối luôn cam kết là hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ và được phân phối trên toàn quốc. Đặc biệt, chúng tôi giao hàng miễn phí cho các khách hàng tại nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.

Sản phẩm 3Onedata do chúng tôi phân phối có đầy đủ các dòng bao gồm:

  • Switch PoE 3Onedata
  • Switch Công Nghiệp 3Onedata
  • Switch PoE Công Nghiệp 3Onedata
  • Serial Device Servers 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi E1 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Modbus 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Giao Diện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3Onedata
  • Bộ Chuyển Đổi Video Sang Quang 3Onedata

Trong tình hình thị trường thiết bị viễn thông và CNTT tại Việt Nam có sự bão hòa cũng như chọn lọc và cạnh tranh gay gắt, chúng tôi với đội ngũ cán bộ lâu năm trong nghề cùng hoạch định mục tiêu cam kết từ chất lượng sản phẩm cho đến những giải pháp chuyên nghiệp đi cùng với đó là chi phí đầu tư của khách hàng luôn được hợp lý hóa tối đa. Vậy nên chúng tôi cam kết sẽ đem đến khách hàng sự hài lòng và tin tưởng nhất vì một nền công nghệ ngày một tiên tiến hơn tại Việt Nam.

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

Địa Chỉ Mua Switch POE 3Onedata ES5026-24POE-450W Tại Hà Nội

Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com

Địa Chỉ Mua Switch POE 3Onedata ES5026-24POE-450W Tại Sài Gòn

Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0967.40.70.80
Email:info@3onedatachinhhang.com
  1. Trần Khánh

    uy tín, chất lượng

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Gọi Ngay - 098.234.5005